วันที่ 28 มิถุนายน 2567 โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย นำโดยท่านผู้อำนวยการสุภาภรณ์ มาอุ้ย ท่านรองผู้อำนวยการสิริลักษณ์ วงษ์ชารี พร้อมด้วย คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาภาษาไทย วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูนิชานันท์ ราวัน ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย
![ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาภาษาไทย วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูนิชานันท์ ราวัน ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาภาษาไทย วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูนิชานันท์ ราวัน](https://www.ptps.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0359-660x330.jpg)