วันที่ 8 มิถุนายน 2567 โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย นำโดยท่านผู้อำนวยการสุภาภรณ์ มาอุ้ย ท่านรองผู้อำนวยสิริลักษณ์ วงษ์ชารี พร้อมด้วยคุณครูศิรินทิพย์ ไชยสีหา, คุณครูอัญชุลีกร ขันติวีรวัฒน์ และคุณครูนิชานันท์ ราวัลย์ เข้าร่วมโครงการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาของสถานศึกษาสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ระยะที่ 1 การประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา ณ ห้องประชุม โรงแรมขอนแก่นโฮเต็ล
![โครงการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาของสถานศึกษาสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ระยะที่ 1 การประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา โครงการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาของสถานศึกษาสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ระยะที่ 1 การประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา](https://www.ptps.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448238992_1931633320602627_5767030430365762512_n-660x330.jpg)