Welcome Back To SchooLวันที่ 16 พฤษภาคม 2567 โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย นำโดยท่านผู้อำนวยการสุภาภรณ์ มาอุ้ยท่านรองผู้อำนวยการสิริลักษณ์ วงษ์ชารี พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน ร่วมกิจกรรมเปิดภาคเรียนและพิธีปฐมนิเทศ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย
![กิจกรรมเปิดภาคเรียนและพิธีปฐมนิเทศ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย กิจกรรมเปิดภาคเรียนและพิธีปฐมนิเทศ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย](https://www.ptps.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436209165_1914279762337983_5822579137630528643_n-660x330.jpg)