วันที่ 25 มกราคม 2567 โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย นำโดยท่านผู้อำนวยการสุภาภรณ์ มาอุ้ย ท่านรองผู้อำนวยการ สิริลักษณ์ วงษ์ชารี พร้อมด้วย คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 2 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยคุณครูณิชาภัทร พรรณขาม ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย
![ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 2 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยคุณครูณิชาภัทร พรรณขาม ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 2 ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยคุณครูณิชาภัทร พรรณขาม](https://www.ptps.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0887-660x330.jpg)