วันที่ 28 มิถุนายน 2567 โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย นำโดยท่านผู้อำนวยการสุภาภรณ์ มาอุ้ย ท่านรองผู้อำนวยการสิริลักษณ์ วงษ์ชารี พร้อมด้วย คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาคณิตศาสตร์ วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูพรรณี เถาว์ทิพย์ ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่นพิทยาลัย
![ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาคณิตศาสตร์ วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูพรรณี เถาว์ทิพย์ ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่น ร่วมศึกษาชั้นเรียน ห้องเรียน วิชาคณิตศาสตร์ วงรอบที่ 2 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยคุณครูพรรณี เถาว์ทิพย์ ณ โรงเรียนพระธาตุขามแก่น](https://www.ptps.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_เปิดชั้นเรียนครูพรรณี-2_240701_58-660x330.jpg)